Menene bambanci tsakanin injunan sanyawa da ake shigowa da su da na'urorin sanyawa a cikin gida?

Menene bambanci tsakanin injunan sanyawa da ake shigowa da su da na'urorin sanyawa a cikin gida? Mutane da yawa ba su san game da injunan jeri ba. Sai kawai suka yi waya suna tambayar me ya sa wasu ke da arha, kuma me ya sa kuke tsada? Kar ku damu, mai hawan gida na yanzu yana da rikitarwa sosai, kuma akwai nau'ikan iri da yawa. Yanzu mutane da yawa suna siyan hawan gida don tsayawa fitilun, saboda daidaitattun buƙatun don liƙa fitilun LED ba su da yawa, mai hawan gida ya fi dacewa da samar da ƙananan masana'antu. Bayan haka, editan masana'antar Xinling zai raba muku bambanci tsakanin injunan sanyawa da ake shigowa da su da na'urorin sanyawa cikin gida?

Menene bambanci tsakanin injunan sanyawa da aka shigo da su? Nau'in na'urorin da aka shigo da su a halin yanzu sune: Injin sanya wuri na Samsung, Injin sanyawa Panasonic, Injin sanya Fuji, Injin sanya wuri na duniya, Injin sanya Siemens, Injin sanya Philips, da sauransu. Me yasa waɗannan samfuran suna da kyau? Saboda waɗannan samfuran a halin yanzu sune mafi yawan injunan jeri na OEM a duniya, bisa ga gwajin rayuwar sabis, suna da tsawon rayuwa na shekaru 25 zuwa 30. Bugu da ƙari, injunan sanyawa na waɗannan alamun suna iya saduwa da jeri kowane samfurin sama da duniya.

Da farko, ina ne abu mafi mahimmanci ga injin sanyawa? Wato titin jagora da sandar dunƙulewa. Waɗannan biyun suna da alaƙa kai tsaye da ko injin sanyawa zai iya cimma daidaito. A halin yanzu, akwai kasashe biyu kacal da za su iya yin taurin layin dogo da na dunƙulewa, wato Jamus da Japan. A halin yanzu, na'urar sanyawa na Samsung Tushen jagora da sandunan dunƙule duk ana shigo da su daga Japan don haɗa su. Mai hawan gida yana amfani da sandunan gida ko na Taiwan da kuma hanyoyin jagora. Tsawon rayuwar gabaɗaya ya fara lalacewa cikin kusan shekaru biyu.

Ayyukan da aka saba amfani da su na injunan jeri da aka shigo da su ba su samuwa a cikin injunan jeri na gida guda ɗaya, kamar haka:

1. Kamara ta MARK don sakawa da tantance PCB Wannan kamarar tana da mahimmanci. Kawai ta hanyar bincika maki MARK ta atomatik za mu iya sanin takamaiman matsayi na PCB, kuma haɗin kai yana da ban sha'awa. Idan ba tare da wannan aikin ba, ana iya cewa injin sanyawa makaho ne

2. Gano kamara kafin a ɗora na'urar, kuma matsayi da wurin zama na allon PCB daidai ne. Idan ba tare da wannan saitin kyamarori ba, ko shugaban wurin sanya na'urar ya kama na'urar ko a'a, ko ta kama na'urar ko a'a, waɗannan suna buƙatar daidaitawar gani kafin a liƙa ta. , Ba tare da wannan aikin ba, ana iya cewa myopia shine digiri 500 ba tare da tabarau ba.

3. Z-axis tsayi calibration. Madaidaicin wuri ba ya rabuwa da sanin girman da kauri na na'urar. Idan na'urar sanyawa ba ta san girman girman na'urar ba, ta yaya za ta sanya tsayin lokacin da aka sanya ta? Babu irin wannan aikin Yana daidai da tilasta babbar na'ura don danna kan allo a matsayin ƙaramin na'ura, kuma ana iya tunanin lalacewar na'urar.

4. R-axis calibration. Lokacin da aka ƙera na'urorin SMD akan PCB, matsayi daban-daban da haɗin aiki suna buƙatar takamaiman kusurwa. Lokacin hawa, yana buƙatar juyawa zuwa kusurwar da ta dace da kushin da za a sanya. Masu hawan hawa ba tare da wannan aikin ba, Kuna iya sanya abubuwan da aka gyara kawai a can, kuma an yi watsi da polarities masu kyau da mara kyau. Kuna tsammanin irin wannan hawan yana da tasiri?

5. Ayyukan sakawa na IC, yawanci na'ura mai sakawa zai iya saduwa da sanyawa na ICs na nau'i daban-daban, na'urori masu sauri zasu iya kawai manna ƙananan ICs, kuma na'urori masu aiki da yawa zasu iya liƙa ICs na nau'i daban-daban, wanda ke buƙatar na'urar sanyawa. Saitin tsarin ganowa na IC daban da kyamarar gano na'urar

6. Ayyukan watsawa ta atomatik. Tabbas, PCB ɗin na'urar sanyawa ta atomatik tana canjawa ta atomatik ta injin. Na'urar da aka shigo da ita gabaɗaya tana da ƙirar wurin canja wuri guda uku. Misali, yankin allon, wurin hawa, da wurin fitar da hukumar, ana iya haɗa irin waɗannan samfuran zuwa wasu kayan aiki don cimma bukatun kansu. Don manufar watsawa, wannan tsarin yana buƙatar tsarin tsagewa a cikin wurin hawa, kuma daidaiton hawa da matsayi na PCB suma maɓalli ne.

7. Tsarin daidaita nisa ta atomatik: allon PCB suna da girma dabam dabam. Yana ɗaukar lokaci mai yawa don daidaitawa da hannu. Tazarar dalla-dalla za ta shafi daidaitattun jeri da inganci. Ƙuntatawa ta atomatik shine rikodin kyakkyawan faɗin da kuka daidaita akan kwamfutar. Anan, lokacin da kawai kuna buƙatar kiran shirin don aiki na gaba, injin zai iya samun ainihin saitin nisa mai kyau ta atomatik, wanda shine abin da muke son adana matsala.

Abin da ke sama shine bambanci tsakanin injunan jeri da aka shigo da su cikin gida da masana'antar Xlin ta bincika. Idan kuna da shawarwari daban-daban, da fatan za a bar saƙo don shawara! Xlin Masana'antu kamfani ne wanda ke mai da hankali kan samar da sabis na tsayawa ɗaya don injin sanya Siemens. An sanye shi da sashen kasuwanci na kasa da kasa da kuma sashen kasuwanci na cikin gida (sashen kayan aiki, sassan sassan, sashen kulawa, sashen horo), da kuma hada albarkatun duniya.


Lokacin aikawa: Janairu-07-2023

Neman Bayani Tuntube mu

  • ASM
  • JUKI
  • fUJI
  • YAMAHA
  • PANA
  • SAM
  • HITA
  • UNIVERSAL